ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
3

• ชาย
49

• หญิง
41

รวม
93


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
17

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
55

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
8

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
1

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
7


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
9

• แผนกวิชาช่างยนต์
6

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
3

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
8

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
7

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
5

• แผนกวิชาการบัญชี
7

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
2

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
6

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
2

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
6

• งานอาคารสถานที่
7

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องบริการอินเทรอร์เน็ต)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
2

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
1

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
2

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3

• งานทะเบียน
3

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
3

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2

เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเธ•เธฃเธตเธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ


นายณพพร พรอินทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นางบุษกรณ์ วงศ์ภูมี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายพีรเดช ฉิมนิล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน





นางสาววรัท วรรณเกษมสุข
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวเทพธิดา สัมมา
หัวหน้างาน งานบัญชี



นางศศิมา พรอินทร์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายอาทิตย์ ทุมพล
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายอภิชาติ บงแก้ว
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายศรายุทธ เสริมทรง
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวรุจิราภรณ์ สิทธิโชติ
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายกิตติเดช เล่าวิเศษพิพัฒน์กุล
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายวีระศักดิ์ วงษาเนาว์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวชยาภรณ์ ทุมพล
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายวีรยุทธ บุตรศรีภูเภา
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายจักรกฤษณ์ มณีจักร
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายชัยชนะ โคหนองใฮ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายสุทธิศักดิ์ เผ่นณรงค์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางนัยนา สีหาราช
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี





นางสาวสุกัลยา ปัญญามี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวัชรพงษ์ รักษาเงิน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกนกอร แถนสีแสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเกษศิรินทร์ ขุนสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวสุกัญญา โภคามาตย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายยุทธนา ละดาดาษ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายเฉลิมวุฒิ พวงทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายลิขิต ทุมมี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐพล ทองทับ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวจุฑามาศ ชาวสุรินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศุภกร นิตยวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวรุจิรา สิทธิพิสัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวอรอุมา ไชยรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวภิรมย์ภรณ์ หงษ์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวประภัสสร โสภากุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาววาสนา บุญยะแสน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวนันทพร ธานีกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นายวิทธวัช บุตตะโคตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวอมรพรรณ์ การค้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวปิยธิดา เหลาต้น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายภาคภูมิ กัณทิศักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสุทัศน์ หงษ์คำมี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน





นางสาวศิริวรรณ ชินวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นายแสงจันทร์ ปิ่นแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสายสุดา บุ่งนาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



สิบตำรวจเอก สังคม เนื่องพลงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอนุกูล พรชัยศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องบริการอินเทรอร์เน็ต)



นางสาวศิริวรรณ วัจนสาร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวละอองดาว สิงห์แม่ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวสมพิศ พรมมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางรัตยานิตย์ มุลี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล





นางสาวนาตยา อรัญทิตย์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวสุพิศ แสงพิจิตร
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวเวธนี อุปะระถา
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาววัชราภรณ์ แคนจันทร์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน





นายสมหวัง ชาริดา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์