ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ชาย
51

• หญิง
39

รวม
92


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
21

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
49

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
8

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
6


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
10

• แผนกวิชาช่างยนต์
6

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
7

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
8

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
6

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
4

• แผนกวิชาการบัญชี
6

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
7

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
2

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
5

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานประชาสัมพันธ์
3

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาคารสถานที่
9

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
3

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
3

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
4

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
4

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
4

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
4

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3

• งานทะเบียน
4

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
3

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
3

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2

เน€เธžเธจเธŠเธฒเธข


นายเดชวิชัย พิมพ์โคตร
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายอรุณ เลิศอุดมโชค
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายพนม แสงแก้ว
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



สุกฤษณ์ สหะชาติ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นายพัทธพล จารุจิตร์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายณพพร พรอินทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายเฉลิมศักดิ์ มัดทะมณฑล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายธนาวิทย์ สีหาราช
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายทศธชัย บุญเลิศ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายพีรเดช ฉิมนิล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน





นายชัยชนะ โคหนองใฮ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายอาทิตย์ ทุมพล
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายอภิชาติ บงแก้ว
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายกิตติเดช เล่าวิเศษพิพัฒน์กุล
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายภัฎ พลวัตขวัญแจ้ง
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายกิตติกร ศรีล้านคำ
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายไกรทอง ชาวดร
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายจักรกฤษณ์ มณีจักร
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



องอาจ วงศ์ภูมี
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายมาโนชญ์ แก้วก่า
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายวีรยุทธ บุตรศรีภูเภา
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายสุทธิศักดิ์ เผ่นณรงค์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายสันติ ศรีตระกูล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ว่าที่ร้อยตรี กฤชพศ ฤทธิโคตร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน





นายวัชรพงษ์ รักษาเงิน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายปรเมษฐ์ ศิริบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสตางค์ บังนิไกร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายเฉลิมวุฒิ พวงทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพงศ์ดนัย รายน้ำเงิน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐพล ทองทับ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศุภกร นิตยวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายภาคภูมิ ประทุมวัน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายอนุกูล พรชัยศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายวิทธวัช บุตตะโคตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายภาคภูมิ กัณทิศักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสุทัศน์ หงษ์คำมี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน





นายแสงจันทร์ ปิ่นแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายสุพล ปุระเสทะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายวิชิต รัตนพลแสน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



สิบตำรวจเอก สังคม เนื่องพลงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายหลอด ยางคำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสมคิด ยางคำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่





นายยุทธนา ละดาดาษ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายศรายุทธ เสริมทรง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายธีรพัฒน์ พิมพ์สาลี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายลิขิต ทุมมี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายรัตนชาติ ดวงอภินันท์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์





นายชญานนท์ กองเพชร
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายไชยา บำรุงภักดี
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายธนกร เซาะไธสง
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ